-
Amintacce
Mun fahimci yadda kuka zo wata ƙasa kuna son siyan wani abu amma ba mu san wanda za ku amince da shi ba. Muna aiki don tabbatar da sabis ɗinmu abin dogaro domin ku dogara gare mu. Za mu cika alkawarinmu kuma ba za mu yi wani abu da zai cutar da ku ba. Ko ka saya ko jirgi daga China, za mu jagorance ka mataki-mataki.
-
Gaskiya
Gaskiya ita ce mabuɗin gina aminci da juna, kuma a nan ne za mu fara kasuwanci. Idan ba tare da gaskiya ba, ba za mu iya gina ƙwaƙƙwaran dangantaka da yin aiki tare yadda ya kamata ba, kuma ba za ku so ko girmama mu ba. Mun dage cewa ba za mu ɗauki wani kora daga masu samar da mu ba ko yi wa abokan cinikinmu ƙarya don ƙarin oda. Yana da muhimmanci mu kasance masu gaskiya ga kanmu- idan ba mu da gaskiya game da abin da muke yi, yana da sauƙi mu yi kuskure.
-
Mai lissafi
Da zarar mun ɗauki umarni, mu da kanmu ke da alhakin kowane mataki. Hanyoyin sadarwarmu suna tabbatar da abokan cinikinmu suna sane da alkawuranmu kuma suna girmama su. Kuma babu wani rikici da ya rage ga abokin ciniki don tsaftacewa. Sakamakon haka, mun himmatu wajen yin ƙarin ƙoƙari don ƙirƙirar nasara. Muna kuma koyo daga kura-kuranmu, kuma muna murnar nasarorin da muka samu.
-
m
Mun yi imani da budewa, wanda zai iya haifar da mafi kyawun yanke shawara, kamar yadda koyaushe kun san abin da ke faruwa a can. Za mu wakilci kanmu da gaskiya ga masu samar da kayayyaki da abokan cinikinmu, muna raba gaskiya gwargwadon iko ba tare da sadaukar da sauran dabi'unmu ba. Ta wannan hanyar, muna taimakon juna don yin ƙarin.
-
Mai tausayi
Tausayi yana ba mu damar fahimtar yadda wasu mutane ke ji. Muna ganin abubuwa daga ra'ayin ku da mai kawo kaya. Muna ɗaukar odar ku a matsayin odarmu, kuɗin ku a matsayin kuɗinmu; ta wannan hanya, za mu iya bi da komai tare da mutunta tunaninku, ji, da ra'ayoyin ku. Muna ƙarfafa 'yancin faɗar albarkacin baki game da bambance-bambancen ra'ayi da asalinmu. Muna koyo daga tattaunawa mai wahala kuma muna neman fahimtar juna da kyau.
-
Nishaɗi
Abin sha'awa shine yadda muke cajin batir ɗin mu don mu ci gaba da aiki da rayuwa. Muna ƙoƙari don sanya aikin samowa da jigilar kaya ya fi jin daɗi fiye da ɗaukar kanmu da mahimmanci. An sadaukar da mu don yin da kiyaye abokantaka, kyakkyawan yanayin aiki da kowane ƙoƙari don kawo kwarin gwiwa ga abokan cinikinmu da ƙungiyarmu.